Rotary fayil ko Carbide burrs style
Muna samar da kowane nau'in fayil ɗin Rotary ko Burrs Carbide.
Ana amfani da burrs na Carbide a cikin kayan aikin iska kamar su injin injin mutu, kayan aikin rotary pneumatic da masu sassaƙa masu saurin sauri, Micro Motors, Pendant Drills, Shafts masu sassauƙa, da kayan aikin rotary kamar Dremel.
Me yasa ake amfani da burrs na Carbide akan HHS (karfe mai sauri)?
Carbide yana da matsanancin haƙurin zafi wanda ke ba su damar yin aiki da sauri fiye da masu yankan HSS iri ɗaya, duk da haka har yanzu suna kula da yankan gefuna. Ƙarfe mai sauri (HSS) burrs zai fara yin laushi a yanayin zafi mafi girma yayin da carbide Yana Kula da taurin ko da a ƙarƙashin matsawa kuma yana da tsawon rayuwar aiki kuma shine mafi kyawun zaɓi don aikin dogon lokaci saboda juriya mai girma.
Single-Cut vs Sau Biyu-Yanke
Single yanke Burrs su ne don Babban Manufar. Yana zai ba da kyau kayan kau da santsi workpiece gama.
Ana amfani da yanke guda ɗaya tare da bakin karfe, taurin karfe, jan ƙarfe, simintin ƙarfe, da ƙarfe na ƙarfe kuma zai cire kayan cikin sauri tare da ƙarewa mai santsi. Ana iya amfani dashi don Deburring, tsaftacewa, niƙa, cire kayan ko ƙirƙirar guntu masu tsayi
Yanke Burrs sau biyu ba da izinin cire haja cikin sauri cikin kayan aiki masu wahala da aikace-aikace masu tsauri. Ƙirar tana rage aikin ja, wanda ke ba da damar sarrafa ma'aikata mafi kyau, kuma yana rage kwakwalwan kwamfuta
Ana amfani da burrs guda biyu akan ƙarfe na ƙarfe da mara ƙarfe, aluminum, ƙarfe mai laushi da kuma duk kayan da ba ƙarfe ba kamar dutse, robobi, katako, da yumbu. Wannan yanke yana da ƙarin yankan gefuna kuma zai cire abu da sauri.
Yanke sau biyu zai bar ƙare mai laushi fiye da yanke guda ɗaya saboda samar da ƙananan kwakwalwan kwamfuta yayin da suke yanke kayan. Yi amfani da yanke sau biyu don kawar da hannun jari mai matsakaicin haske, ɓarna, ƙarewa mai kyau, tsaftacewa, ƙarewa mai santsi, da ƙirƙirar ƙananan kwakwalwan kwamfuta. Biyu yanke carbide burrs sun fi shahara kuma suna aiki don yawancin aikace-aikace.
Fayil na Rotary ko Carbide burrs ƙayyadaddun bayanai
abu |
daraja |
Daraja |
DIY, Masana'antu |
Garanti |
shekaru 3 |
Wurin Asalin |
China |
|
Hebei |
Siffar |
A, C, F, D |
Nau'in |
Fayilolin Rotary, CARBIDE BURRS |
Sunan samfur |
Wood Rasp Hand File |
Aikace-aikace |
goge baki |
Amfani |
Goge saman saman |
Logo |
Logo na Musamman Karɓa |
Amfani |
Abrasive |
Siffar |
Babban inganci |
Labarai










































































































